โครงการออกสู่โลกกว้างและปัจฉิมนิเทศนิสิตที่จะสำเร็จการศึกษาหลักสูตรสาธารณสุขศาสตรบัณฑิต
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0973-990x500.jpg)
เมื่อวันที่ 13 มิถุนายน 2565 หลักสูตรสาธารณสุขศาสตรบัณฑิต ได้มีการจัด “โครงการออกสู่โลกกว้างและปัจฉิมนิเทศนิสิตที่จะสำเร็จการศึกษาหลักสูตรสาธารณสุขศาสตรบัณฑิต” ณ ห้องเรียน PH201 และ ลานโถงชั้น คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
ภาพ/ข่าว : นางสาวมนัญชยา บ้งชมโพธิ์ (นิสิต สบ.)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0049-1024x574.jpg)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0950-1024x574.jpg)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0973-1024x574.jpg)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0998-1024x574.jpg)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1028-1024x574.jpg)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1044-1024x574.jpg)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1051-1024x574.jpg)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1074-1024x574.jpg)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1076-1024x768.jpg)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1077-1024x768.jpg)
![](https://publichealth.msu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1079-1024x768.jpg)
ใส่ความเห็น